ग्रामीण वार्ताताज्या घडामोडीमहाराष्ट्र

चिचपल्ली जवळ दोन बसचा भीषण अपघात

चांदा ब्लास्ट प्रतिनिधी. मंगेश पोटवार

चंद्रपूर व मुल वरून येणाऱ्या एमएसआरटीसीच्या दोन्ही बसेस एकमेकांना समोरासमोर धडक दिल्याने भीषण अपघात घडला आहे. यात सुदैवाने जीवितहानी झाली नसून प्रवासी जखमी झाले आहेत.

अपघात इतका भीषण होती की बस समोरून पूर्ण चकणाचुर झाली आहे सूत्रांच्या माहितीनुसार अशी माहिती आहे दोन्ही बसेस खूप जास्त वेगात असल्यामुळे ड्रायव्हरचे नियंत्रण सुटून हा अपघात घडून आला. या घटनेमुळे नागरिक संतप्त झाले असून महामंडळाच्या ड्रायव्हर साहेबाना डोळे उघडे ठेऊन गाडी चालवावी असे बोलू लागले. एका बस मध्ये ३० ते ४० प्रवासी व बस कंडक्टर प्रवास करतात या सगळ्या प्रवाशांचा यमदूत ड्रायव्हर असतो जर या ड्रायव्हर कडून अश्या चुका घडतील तर प्रवाशांचा काय होणार असा प्रश्न नागरिक करू लागले.

एमएसआरटीसीच्या बसेसचे ड्रायवर खूप वेगाने गाड्या चालवत असल्याची तक्रार नेहमीच असते, अश्यातच हा अपघात घडल्याने प्रवासी संतप्त प्रतिक्रिया व्यक्त करीत आहेत.

शेअर करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
कॉपी करू नये