चांदाब्लास्ट विशेष

आदिवासी भागातील मुख्यमंत्री सडक योजना थंड्या बस्त्या वाहन चालविणे कठीण ?

2019 मध्ये मुख्यमंत्री सडक योजनेमध्ये मंजूर करण्यात आला होता

चांदा ब्लास्ट: प्रमोद गिरट्कर कोरपना

कोरपना तालुक्यातील वनसडी पिपरडा कारगाव जिवती तालुक्याची जोडणारा रस्ता सन 2019 मध्ये मुख्यमंत्री सडक योजनेमध्ये मंजूर करण्यात आला तब्बल दोन वर्षे होऊन सुद्धा उपरोक्त कामाला तांत्रिक व प्रशासकीय मंजुरी तसेच निविदा प्रकिया पार पडली मात्र या रस्त्याच्या कामाला कंत्राटदाराने सुरुवात न केल्यामुळे कोरपना तालुक्यातील पंधरा ते वीस दहा वाजता जाणे येणे अत्यंत गरजेचे झालेले आहे खोलगडे पडल्याने अनेक दुचाकी चालक अपघात होऊन दुखापत झालेल्या चार चाकी वाहन ट्रक ट्रॅक्टर भरून या रस्त्याने चालणे कठीण झालेले आहे आदिवासी भागातील रस्ता मंजूर होऊ नये काम सुरू करण्यास कंत्राटदाराकडून चालढकल होत असल्याने लोकांना गैरसोयीचा सामना करावा लागत आहे रस्त्यावरील खड्डे तरी तातडीने बुजविणे आवश्यक आहे शेतकऱ्यांचा शेतीचा हंगाम सुरू झाला असल्याने शेतातील पीक वाहन किंवा बैलबंडी आणावे लागतो आणि भरलेले ट्रॅक्टर बैलबंडी केव्हा अपघात होईल याचा नेम नाही या रस्त्याचे काम तातडीने सुरू करावे अशी मागणी संबंधित विभागाला राष्ट्रवादी काँग्रेसचे जिल्हा उपाध्यक्ष आबिद अली यांनी केली आहे

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button