ग्रामीण वार्ताताज्या घडामोडीमहाराष्ट्र

ग्राहक उपभोक्ता संरक्षण समितीच्या जिल्हा सचिव पदी पत्रकार किरणताई वाघ यांची निवड

चांदा ब्लास्ट प्रतिनिधी. प्रा. अशोक डोईफोडे

भारत सरकार नोंदणकृत तथा ग्राहकांच्या न्याय हक्कासाठी त्यांचे मूलभूत अधिकार त्यांना मिळावे या करीता लढणारी समिती म्हणून ओळख असलेल्या ग्राहक उपभोक्ता संरक्षण समितीच्या बुलढाणा जिल्हा महिला विभाग सचिव पदी देऊळगाव राजा येथील सामाजिक कार्यकर्त्या तथा देऊळगाव राजा तालुका पत्रकार संघ च्या सक्रिय सदस्या पत्रकार किरणताई वाघ यांची निवड करण्यात आली आहे.

राष्ट्रीय अध्यक्ष दादासाहेब केदारे व राष्ट्रीय सचिव अविनाश झोटिंग यांनी दिनांक १ फ्रेबुवारी रोजी नियुक्ती पत्र देऊन सदर निवड केली आहे ‘

 त्यांच्या निवडीबद्दल सर्वच स्तरातून त्यांचे अभिनंदन होत आहे.

यावेळी किरणताई वाघ यांनी सांगितले की आपण ग्राहकांच्या अडीअडचणी,त्यांचे हक्क व न्याय मिळवून देण्यासाठी प्रयत्न करणार आहे ज्या ग्राहकांची फसवणूक झाली आहे अशा ग्राहकांनी नागरिकांनी संपर्क करावा असे आवाहन त्यांनी केले आहे ‘निवडीबद्दल त्यांचे विदर्भ अध्यक्ष सचिन खंडारे,विदर्भ सचिव डॉक्टर गंगाराम उबाळे,प्रदेश कार्याध्यक्ष सुनील अंभोरे ‘जिल्हाध्यक्ष चव्हाण, महिला जिल्हाध्यक्ष वर्षा इंगळे, जिल्हा कार्याध्यक्ष विजेता साळवे तथा इतरांनी अभिनंदन केले आहे .

शेअर करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
कॉपी करू नये