चांदाब्लास्ट विशेष

छल्लेवाडा येथील पुरग्रस्तांना पुनर्वसनासाठी जागा उपलब्ध करून द्या..!!

जिल्हा परिषद अध्यक्ष अजय कंकडालवार यांची जिल्हाधिकाऱ्यांना निवेदनातून मागणी

चांदा ब्लास्ट: स्मृती वासनिक गडचिरोली(प्रतीनिधी)

गडचिरोली:- जिल्हयातील अहेरी तालुक्यातील छल्लेवाडा येथील पुरामुळे ३० ते ३५ घरांना मुसळधार पावसाने गावातुन वाहनाऱ्या नाल्याला पुर येवून घरांचे व जनावरांचे तसेच जिवनावश्यक साहित्यांचे नुकसान झाले. यामुळे सदर नुकासानग्रस्त कुटुंब उघडयावर आले याबाबत नुकसानग्रस्तांनी जि.प. अध्यक्ष अजय कंकडालवार यांना पुरर्वसनासाठी जागा उपलब्ध करुन देण्यास मदत करण्याची निवेदनातून मागणी केली होती.

सदर निवेदनाची दखल घेवून छल्लेवाडा येथील नागरिकांचे पुराच्या पाण्यामुळे अतोनात नुकसान झाले यामुळे अनेक परिवार उघडयावर आले असून अनेक समस्या उद्भवत आहे. याकिरिता नुकसानग्रस्तांना पुर्नवसानासाठी अन्य ठिकाणी जागा उपलब्ध करुन दयावी अशी मागणी जि.प. अध्यक्ष अजय कंकडालवार यांनी आज जिल्हाधिकारी यांना निवेदनातून केली आहे.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button